Tiết kiệm 15%

Viên uống trị ho cảm cúm Vicks NyQuil Severe Cough, Cold & Flu Relief Liquicaps – Acetaminophen – 24 viên

390.000 

Mô tả

Tổng quát

SKU

SP000404

Thông tin sản phẩm

Công dụng của sản phẩm:

Giảm nhanh các triệu chứng cảm lạnh, cúm, ho:

  • Sốt
  • Đau đầu
  • Chảy nước mũi và hắt hơi
  • Tức ngực, khó thở
  • Nghẹt mũi
  • Viêm xoang
  • Viêm họng
  • Ho
  • Đau nhức thân thể

Hướng dẫn sử dụng

  • Trẻ em dưới 4 tuổi:
    • Không được dùng.
  • Trẻ em từ 4 đến dưới 12 tuổi:
    • Hỏi bác sĩ.
  • Người lớn & Trẻ em 12 tuổi trở lên:
    • 2 viên với nước cứ sau 4 giờ.

Hướng dẫn bảo quản:

  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Để xa tầm tay trẻ em.
  • Đậy nắp kín sau mỗi lần sử dụng.

Thành phần

  • Ban Ngày Cảm Lạnh Nặng Và Cúm: Croscarmellose Natri, Crospovidone, Fd & C Yellow 6, Maltodextrin, Mica, Cellulose Microcrystalline, Polyethylen Glycol, Polysorbate 80, Rượu Polyvinyl, Pididone, Tinh Bột Nyquil.
  • Cảm Lạnh Nặng & Cúm: Crospovidone, D & C Yellow 10, Fd & C Blue 1, Fd & C Yellow 6, Magiê Stearate, Mica, Microcrystalline Cellulose, Polyethylen Glycol, Polysorbate 80, Polyvinyl Alcohol, Povidone, Pregelatin.
  • Trong Mỗi viên: Acetaminophen (325 Mg), Dextromethorphan Hbr (10 Mg), Doxylamine Succinate (6,25 Mg), Phenylephrine Hcl (5 Mg).

Khuyến cáo

  • NyQuil Severe Cold & Flu: Chỉ dùng theo chỉ dẫn. Không vượt quá 4 liều mỗi 24 giờ.

Our Commitment

Delivery within 24 hours
Inner city of HCMC

Guaranteed quality
Genuine commitment

Free shipping
Buy more than 5 products

Delivery within 24 hours
Inner city of HCMC