Tiết kiệm 9%

Viên uống trị ho cảm cúm DayQuil & NyQuil Severe with Vicks VapoCOOL Cold & Flu Relief Caplets – Acetaminophen – 24 viên

430.000 

Thương hiệu

Vicks

Mô tả

Tổng quát

Thương hiệu

Vicks

SKU

SP000399

Thông tin sản phẩm

Công dụng của sản phẩm:

  • Hạ sốt, giảm nghẹt mũi, xoang.
  • Làm giảm các triệu chứng hắt hơi và sổ mũi.
  • Giảm đau họng.
  • Cung cấp các thành phần chống cảm cúm, cảm lạnh.

Hướng dẫn sử dụng

  • Trẻ em dưới 4 tuổi: Không sử dụng.
  • Trẻ em từ 4 đến dưới 12 tuổi: Hỏi ý kiến bác sĩ.
  • Người lớn & trẻ em từ 12 tuổi trở lên: 2 viên.

Hướng dẫn bảo quản:

  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Để xa tầm tay trẻ em.
  • Đậy nắp kín sau mỗi lần sử dụng.

Thành phần

  • Vicks DayQuil Severe Cold & Flu:, Hoạt chất (trong mỗi Caplet): Acetaminophen 325 mg (Thuốc giảm đau / Thuốc giảm sốt), Dextromethorphan HBr 10 mg (Thuốc ức chế ho), Guaifenesin 200 mg (Thuốc giảm đau) ), Thành phần không hoạt động: Croscarmellose Natri, Crospovidone, FD & C màu vàng số 6, Maltodextrin, Mica, Microcrystalline Cellulose, Polyetylen, Polysorbate 80, Polyetylen, Polycorbate, Polysorbate 80, Polyvinyl, Povidone Cảm lạnh và cúm nặng :, Thành phần hoạt chất (trong mỗi Caplet): Acetaminophen 325 mg (Thuốc giảm đau / Thuốc giảm sốt), Dextromethorphan HBr 10 mg (Thuốc ức chế ho), Doxylamine Succinate 6,25 mg (Antihistamine) , Thành phần không hoạt động: Crospovidone, D & C Vàng số 10, FD &C Blue Số 1, FD & C Vàng Số 6, Magiê Stearate, Mica, Microcrystalline Cellulose, Polyetylen Glycol, Polysorbate 80, Polyvinyl Alcohol, Povidone, Pregelatinized Starch, Stearic Acid, Talc, Titanium Dioxide.

Khuyến cáo

  • Không dùng quá 8 viên trong 24h.

Our Commitment

Delivery within 24 hours
Inner city of HCMC

Guaranteed quality
Genuine commitment

Free shipping
Buy more than 5 products

Delivery within 24 hours
Inner city of HCMC