Tiết kiệm 7%

Viên uống giảm đau nhứt ALEVE Naproxen Sodium Tablets 220mg 200 viên

380.000 

Mô tả

Tổng quát

SKU

SP000532

Thông tin sản phẩm

Những cơn đau luôn làm chúng ta cảm thấy khó chịu và mệt mỏi. Điều này ảnh hưởng tới sinh hoạt hằng ngày cũng như trong công việc. Ngoài ra nếu để những cơn đau kéo dài sẽ gây ảnh hưởng tới sức khỏe cũng như tinh thần của bạn. Vì vậy, sử dụng thuốc giúp giảm nhanh các cơn đau là một biện pháp hiệu quả giúp bạn giảm các cơn đau nhanh chóng, tức thì.

Công dụng của sản phẩm:

  • ALEVE là thương hiệu số 1 được các bác sĩ đề nghị dùng cho bệnh nhân bị viêm khớp nhẹ.
  • Aleve Easy Open Arthritis Cap đã nhận được sự khen thưởng Arthritis Foundation’s Ease của Use Commendation.
  • ALEVE được chứng minh là cải thiện các cơn đau tốt hơn Tylenol 8hr. * Dựa trên các nghiên cứu về giảm đau do kinh nguyệt và đau răng.
  • Có tác dụng giảm đau đối với đau nhức nhẹ do viêm khớp nhẹ, đau lưng, vai, đau nhức cơ thể, nhức đầu, đau bụng kinh, nhức răng… và hạ sốt hiệu quả.
  • Chỉ 1 viên Aleve nhỏ có thể giảm đau trong 12 giờ.
  • Chỉ cần 1 viên thuốc Aleve có thể giảm đau đến 12 giờ đồng hồ.

Hướng dẫn sử dụng

  • Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Uống 1 viên mỗi 8 đến 12 giờ trong khi các triệu chứng kéo dài.
  • Đối với cơn đau nhiều, liều dùng lần đầu có thể là 2 viên trong 1 lần uống.
  • Không uống quá 2 viên trong khoảng thời gian từ 8 đến 12 giờ.
  • Không vượt quá 3 viên trong khoảng thời gian 24 giờ.
  • Không dùng quá liều quy định.
  • Trẻ em dưới 12 tuổi: hỏi bác sĩ.

Hướng dẫn bảo quản:

  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Để xa tầm tay trẻ em.
  • Đậy nắp kín sau mỗi lần sử dụng.

Thành phần

Our Commitment

Delivery within 24 hours
Inner city of HCMC

Guaranteed quality
Genuine commitment

Free shipping
Buy more than 5 products

Delivery within 24 hours
Inner city of HCMC