Tiết kiệm 11%

Viên uống giảm đau + hỗ trợ giấc ngủ Tylenol PM 225 viên

550.000 

Mô tả

Tổng quát

SKU

SP000394

Thông tin sản phẩm

Công dụng của sản phẩm:

  • Ngoài thành phần Acetaminophen giống với viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength 500mg thì Tylenol PM còn có thêm Diphenhydramine HCl. Hoạt chất này giúp bạn dễ ngủ hơn khi đối đầu với các cơn đau nhức làm bạn khó chịu suốt đêm.
  • Khả năng hỗ trợ giấc ngủ từ viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol PMsẽ giúp bạn mau lấy lại sức, tinh thần tươi tỉnh hơn khi thức dậy và nhanh chóng xoa dịu cơn đau. Bên cạnh đó việc dùng viên uống giảm đau hỗ trợ giấc ngủ Tylenol PM đúng liều quy định không làm bạn bị lạm dụng và không bị mất ngủ nếu không dùng nữa.
  • Viên giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength PM giúp người dùng giảm nhanh các cơn đau nhức như đau đầu, nhức mỏi tay chân, ê ẩm người, đau lưng, đau răng, nhức mỏi cơ, khớp, sốt…

Hướng dẫn sử dụng

  • Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Dùng 2 viên trước khi đi ngủ.
  • Không dùng nhiều hơn 2 viên trong vòng 24 tiếng đồng hồ.
  • Trẻ dưới 12 tuổi: Không dùng.

Hướng dẫn bảo quản:

  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Lưu trữ ở nhiệt độ phòng. Không bỏ tủ lạnh.
  • Để xa tầm tay trẻ em.
  • Đậy nắp kín sau mỗi lần sử dụng.

Thành phần

  • Hoạt chất (trong mỗi viên):
    • Acetaminophen 500 mg (Giúp giảm đau).
    • Diphenhydramine HCl 25 mg (Hỗ trợ giấc ngủ ban đêm).
  • Các thành phần khác: carnauba wax, crospovidone, FD&C blue no. 1 aluminum lake, hypromellose, magnesium stearate, microcrystalline cellulose, polyethylene glycol, polysorbate 80, povidone, pregelatinized starch, sodium starch glycolate, stearic acid, titanium dioxide.

Khuyến cáo

  • Tham khảo ý kiến bác sĩ nếu bạn đang mang thai hoặc cho con bú.
  • Tham khảo ý kiến bác sĩ nếu dùng liều trị bệnh theo toa.
  • Thận trọng khi lái xe cơ giới.
  • Không sử dụng chung với các loại gây buồn ngủ khác.
  • Tham khảo ý kiến bác sĩ nếu bạn bị tăng nhãn áp, có vấn đề về hô hấp, có vấn đề về tuyến tiền liệt.
  • Thận trọng khi vận hành máy móc.
  • Tránh xa tầm tay trẻ em.
  • Ngừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu:
    • Mất ngủ kéo dài liên tục trong hơn 2 tuần. Mất ngủ có thể là một triệu chứng của bệnh nội khoa nghiêm trọng.
    • Cơn đau trở nên tồi tệ hơn hoặc kéo dài hơn 10 ngày.
    • Sốt nặng hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày.
    • Bị đỏ hoặc sưng hay dị ứng với thành phần nào đó.

Our Commitment

Delivery within 24 hours
Inner city of HCMC

Guaranteed quality
Genuine commitment

Free shipping
Buy more than 5 products

Delivery within 24 hours
Inner city of HCMC