Tiết kiệm 11%

Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg 24 Viên.

170.000 

Thương hiệu

Tylenol

Mô tả

Tổng quát

Thương hiệu

Tylenol

Xuất xứ

Mỹ

Nhà cung cấp

Costco

Ship weight

38g

Định lượng

24 viên

Hàm lượng

500mg

Hình thức

Caplets

SKU

SP001113

Thông tin sản phẩm

Thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength 500mg của Mỹ với hiệu quả giảm nhanh các cơn đau, các cơn đau làm bạn khổ sở, mệt mỏi, khó chịu không thể tâp trung cho một việc nào đó. Tylenol như một liều thuốc giảm đau hạ sốt an toàn nhưng tránh lạm dụng Tylenol Extra Strength 500mg quá nhiều sẽ ảnh hưởng đến gan.

Công dụng của sản phẩm:

  • Tylenol có tác dụng làm giảm đau tạm thời đối với các trường hợp: Đau đầu, đau răng, đau nhức do viêm khớp, các triệu chứng do kinh nguyệt hoặc chuột rút.
  • Bên cạnh đó, còn hỗ trợ điều trị cảm lạnh, cảm cúm thông thường, giúp hạ sốt nhanh chóng.
  • Mang đến hiệu quả chỉ sau vài giờ, giúp bạn lấy lại tinh thần để tập trung cao trong công việc và học tập.

 

Hướng dẫn sử dụng

  • Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: uống 2 viên mỗi 6 giờ, không uống quá 6 viên trong vòng 24 giờ. Không sử dụng quá 10 ngày.
  • Không dùng quá liều khuyến cáo.
  • Không dùng cho phụ nữ mang thai và cho con bú.
  • Không sử dụng cho người nghiện rượu, hoặc bệnh gan.

Hướng dẫn bảo quản:

  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Lưu trữ ở nhiệt độ phòng. Không bỏ tủ lạnh.
  • Để xa tầm tay trẻ em.
  • Đậy nắp kín sau mỗi lần sử dụng.

Thành phần

  • Thành phần gồm: Acetaminophen 500mg, carnauba sáp, dầu thầu dầu, bột bắp, muối nhôm, FD&C red # 40, hypromellose, magnesi stearat, polyethylene glycol, cellulose bột, tinh bột tiền gelatin hóa, propylene glycol, cánh kiến đỏ, sodium starch glycolate, titanium dioxide.

 

Our Commitment

Delivery within 24 hours
Inner city of HCMC

Guaranteed quality
Genuine commitment

Free shipping
Buy more than 5 products

Delivery within 24 hours
Inner city of HCMC