Tiết kiệm 6%

Viên giảm đau, hạ sốt và hỗ trợ ngủ ngon Advil PM 200mg 200 Caplets

590.000 

Thương hiệu

Advil

Mô tả

Tổng quát

Thương hiệu

Advil

Ship weight

200g

Định lượng

200 viên

Hàm lượng

Ibuprofen 200mg và Diphenhydramine Citratge 38mg

Hình thức

Coated Caplets (Capsule-Shaped Tablets)

SKU

SP000684

Thông tin sản phẩm

Viên giảm đau, hạ sốt và hỗ trợ ngủ ngon Advil PM giúp bạn giảm đau và ngủ ngon suốt đêm. Đừng để đau lưng, đau khớp nhẹ, đau đầu, đau khớp hoặc đau nhức nhỏ về đêm khác làm gián đoạn giấc ngủ ngon của bạn.

Công dụng của sản phẩm:

  • Giảm đau vùng bị đau nhức, tổn thương.
  • Giúp bạn cảm thấy dễ chịu vùng đau nhức để ngủ ngon và sâu giấc.
  • An toàn và hiệu quả.
  • Giúp thức dậy hứng khởi.

Viên giảm đau và hỗ trợ ngủ ngon Advil PM 200mg 200 Caplets

  • Khi nhức mỏi và đau đớn ngăn cản bạn, Advil PM 200mg giúp bạn ngủ ngon giấc. Advil PM 200mg kết hợp loại giảm đau số một có tác dụng giúp bạn đi vào giấc ngủ nhẹ nhàng. Vì vậy bạn có thể ngủ thiếp đi nhanh hơn và ngủ ngon giấc hơn.
  • Advil PM 200mg cho bạn giấc ngủ ngon hơn, sâu hơn vì bạn có thể sẽ bị mất ngủ vì những cơn đau nhức.
  • Advil PM là thương hiệu đặc biệt cung cấp giảm đau vào ban đêm ở dạng Liqui-Gel độc đáo. Mỗi viên nang kết hợp liều giảm đau (Ibuprofen) với loại hỗ trợ giấc ngủ êm dịu (Diphenhydramine) giúp bạn giảm đau và đi vào giấc ngủ dễ dàng.
  • Đừng để tình trạng đau lưng, đau khớp nhẹ, đau nhức mình mẩy, đau đầu hoặc các cơn đau nhức nhẹ khác vào ban đêm làm gián đoạn giấc ngủ ngon.
  • Giảm Đau để Nghỉ ngơi: Ngủ là cách tự nhiên của cơ thể để hồi sinh và phục hồi sau những hao mòn trong ngày.
  • Nếu cơn đau khiến bạn tỉnh giấc và mất ngủ, hãy thử Advil PM để giảm đau vượt trội vào ban đêm.

Hướng dẫn sử dụng

  • Người từ 12 tuổi trở lên: Dùng 2 viên trước khi đi ngủ.
  • Không nên uống quá 2 viên trong 24 giờ.

Hướng dẫn bảo quản:

  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Để xa tầm tay trẻ em.
  • Đậy nắp kín sau mỗi lần sử dụng.

Thành phần

Thành phần hoạt động:

  • 200 mg Ibuprofen (NSAID)*
  • 38 mg Diphenhydramine citrate

(*) Nonsteroidal anti-inflammatory drug

Thành phần không hoạt động:

  • Calcium stearate
  • Carnauba wax
  • Colloidal silicon dioxide
  • Corn starch
  • Croscarmellose sodium
  • FD&C blue no. 2 aluminum lake
  • Glyceryl behenate
  • Hypromellose
  • Lactose monohydrate
  • Microcrystalline cellulose
  • Pharmaceutical ink
  • Polydextrose
  • Polyethylene glycol
  • Pregelatinized starch
  • Sodium lauryl sulfate
  • Sodium starch glycolate
  • Stearic acid
  • Titanium dioxide

Khuyến cáo

  • Phụ nữ mang thai và cho con bú tham khảo ý kiến ​​bác sĩ trước khi sử dụng sản phẩm.
  • Đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng.

Our Commitment

Delivery within 24 hours
Inner city of HCMC

Guaranteed quality
Genuine commitment

Free shipping
Buy more than 5 products

Delivery within 24 hours
Inner city of HCMC